Varbase - The Ultimate Drupal CMS Starter Kit (Bootstrap Ready) (8.x-4.16) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Path
ml: വഴി

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
