Varbase Blog (Corporate Blog) (9.0.13) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Tags
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Most Recent
vi: Gần nhất

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
