Varbase Bootstrap Paragraphs (8.x-7.15) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: On
ta: சரி

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Off
ta: இல்லை

en: N/A
ta: இல்

en: Width
ta: அகலம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Allowed values list: each key must be a string at most 255 characters long.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: ஒவ்வொரு கீகளும் அதிகபட்சம் 255 எழுத்துக்கள் நீளத்திற்குள் ஒரு சொல்லாக இருக்க வேண்டும்.

en: Wide
ta: அகலமான

en: Narrow
ta: குறுகிய
