Varbase Components (2.0.10) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Page
fil: Pahina

en: Log in
fil: Lumagda

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Reset password
fil: I-reset ang hudyat

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina
