Varbase Dashboards (1.0.4) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: E-mail
cy: E-bost

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
