Varbase Dashboards (1.0.5) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
