Varbase Dashboards (1.0.6) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Dashboard
fil: Dashbord
