Media Hero Slider (8.x-5.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Type
cy: Math

en: On
cy: Ymlaen

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Items
cy: Eitemau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
