Media Hero Slider (8.x-5.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: On
vi: Bật

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Upload image
vi: Tải ảnh lên

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Off
vi: Tắt

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Embed
vi: Nhúng

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
