Varbase Reports (8.x-6.0-beta4) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
