Varbase Total Control Dashboard (9.0.1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Yes
vi: Có

en: no
vi: không

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: More...
vi: Thêm...

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Edit Account
vi: Sửa tài khoản
