Varbase Workflow (2.0.0) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authors
vi: Tác giả

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
