Varbase Theme (8.x-6.3) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: General
cy: Cyffredinol

en: or
cy: neu
