Volunteer Center (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (103 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: ERROR
ta: பிழை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: container
ta: கொள்கலன்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Add
ta: சேர்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Theme
ta: தீம்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: file
ta: கோப்பு

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: General
ta: பொது

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: image
ta: படம்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Hide
ta: மறை

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
