Volunteer Center (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (68 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: content
te: విషయం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: file
te: ఫైలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: General
te: సాధారణ

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Show
te: చూపించు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Hide
te: దాచు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
