Volunteer Center (8.x-2.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Picture
fil: Larawan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
