Volunteer Center (8.x-2.0-alpha8) - en to vi translation catalogue (66 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Manage
vi: Quản lý

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Button
vi: Nút

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: City
vi: Thành phố

en: State/Province
vi: Tỉnh/Thành

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Mailing Address
vi: Địa chỉ thư tín

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
