Velocity.js (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Attach method
ta: இணைக்கும் முறை

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
