Venga Gateway Connect for Drupal (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
