Venga Gateway Connect for Drupal (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Content language and translation
ta: உள்ளடக்கத்தின் மொழி மற்றும் மொழிபெயர்ப்பு
