Verti (8.x-1.81) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Core
ta: கருவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
