Vertical Tabs Config (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Hide
ta: மறை

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
