Video JS (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Link
vi: Liên kết

en: Label
vi: Nhãn

en: Format
vi: Định dạng

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Sources
vi: Nguồn

en: Source
vi: Nguồn

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ
