Video Toolbox (1.0.2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Search
ta: தேடல்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Save
ta: சேமி

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: About
ta: பற்றி
