Vidyo Platform Integration (1.0.0) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: New Window
vi: Cửa sổ mới

en: Locked
vi: Đã khoá

en: About
vi: Giới thiệu

en: Lock
vi: Khoá

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: Modal
vi: Cách thức
