Views Custom Table (2.0.5) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Save
ta: சேமி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்
