Viewfield (8.x-3.0-beta4) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: - None -
vi: - Không -

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Placeholder tokens
vi: Các từ thay thế

en: Display
vi: Hiển thị

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Edit view
vi: Sửa view

en: Arguments
vi: Tham số

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Above
vi: Bên trên

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Items to display
vi: Số mục trình bày

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Display ID
vi: Mã số bộ trình bày
