Views Bootstrap (8.x-3.12) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: all
ta: அனைத்து

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Body field
ta: உள்ளடக்க துறை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Table details
ta: அட்டவணை விவரங்கள்

en: Summary title
ta: தலைப்பு சுருக்கம்

en: Table description
ta: பட்டிய விவரம்
