Views Bulk Operations (VBO) (8.x-2.0-rc2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Action
ta: செயல்

en: all
ta: அனைத்து

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Cancel the selected user accounts
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்குகளை இரத்தாக்கு

en: When cancelling these accounts
ta: இந்த அங்கத்துவங்கள் இரத்தாகும் போது

en: Action title
ta: செயல் தலைப்பு
