Views custom link (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: None
ta: இல்லை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Icon Settings
ta: குறுபடம் அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி
