Views data export (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Manager
vi: Điều hành viên

en: Description
vi: Mô tả

en: None
vi: Không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Format
vi: Định dạng

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Display
vi: Hiển thị

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Company
vi: Công ty

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Formats
vi: Định dạng

en: Encoding
vi: Bảng mã

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị
