Views Pager Summary (8.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
