Vipps Recurring Payments (8.x-1.28-beta6) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
