Virtuous CRM (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Filter
vi: Lọc

en: Success
vi: Thành công

en: Updated:
vi: Đã cập nhật:

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 1 year
vi: 1 năm

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: update
vi: cập nhật

en: Features
vi: Tính năng

en: Failed
vi: Thất bại

en: Copy
vi: Sao chép

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Created:
vi: Tạo:

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Personalization
vi: Cá nhân hóa

en: All Time
vi: Mọi thời điểm:

en: Individual
vi: Riêng lẻ
