Virtuous CRM (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Error
ta: வழு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Updated:
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது:
