Virtuous CRM (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Copy
ta: நகல்

en: About
ta: பற்றி

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Personalization
ta: தனியார் சார்பாக்கல்

en: Terminology
ta: சொல்லியல்
