Visitor Analytics (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: About
ta: பற்றி
