VisualN (8.x-1.0-alpha12) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: - Select -
fil: - Pumili -
