VisualN (8.x-1.0-alpha14) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: Create
te: సృష్టించు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: - All -
te: - అన్ని -
