VisualN (8.x-1.0-alpha15) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Module
ta: கூடகம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Location
ta: இடம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Align
ta: சீரமை

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Default fetcher
ta: இயல்புநிலை கொணர்வான்

en: Include file in display
ta: காட்சியில் கோப்பை உள்ளிணை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
