VisualN (8.x-1.0-alpha16) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: View
ta: நோக்குக

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Location
ta: இடம்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
