VisualN (8.x-1.0-alpha16) - en to th translation catalogue (51 entries)

en: delete
th: ลบ

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Actions
th: แอคชั่น

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Edit
th: แก้ไข

en: None
th: ไม่มี

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: General settings
th: กำหนดค่าทั่วไป

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: ID
th: ไอดี

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Create
th: สร้าง

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Location
th: สถานที่ตั้ง

en: Revisions
th: รุ่น

en: Authored by
th: โพสต์โดย

en: Width
th: ความกว้าง

en: Height
th: ความสูง

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: Publishing options
th: ตั้งค่าการตีพิมพ์

en: Create new revision
th: บันทึกเป็นรุ่นใหม่

en: Select list
th: รายการที่เลือก

en: Revert
th: แก้ไขรุ่นกลับคืน

en: Revisions for %title
th: การปรับปรุงรุ่นของ %title

en: Revision
th: รุ่น

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Revision of %title from %date
th: ปรับรุ่น %title จาก %date

en: Default options
th: ตัวเลือก

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการคืนรุ่นกลับไปเป็นรุ่น %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบรุ่นจาก %revision-date?

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Data
th: ข้อมูล

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: Bundle
th: กลุ่ม

en: Delete all revisions
th: ลบการแก้ไขทั้งหมด

en: Publishing status
th: สถานะการเผยแพร่

en: Copy of the revision from %date.
th: ชุดคัดลอกของรุ่นปรับปรุงจาก %date.

en: Default fetcher
th: Fetcher ปกติ

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title

en: Examples: <code>@implicit-public-file</code> (for a file in the public filesystem), <code>@explicit-file</code>, or <code>@local-file</code>.
th: ตัวอย่าง:<code>@implicit-public-file</code> (สำหรับไฟล์ในระบบไฟล์สาธารณะ), <code>@explicit-file</code>, or <code>@local-file</code>.
