VisualN Excel (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: - None -
vi: - Không -

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: About
vi: Giới thiệu
