Visual Layout Suite (VLSuite) (1.0.1) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: More
ta: மேலும்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Text
ta: உரை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: New
ta: புதிய

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.
