Visual Layout Suite (VLSuite) (2.2.4) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Remove
fil: Tanggalin

en: More
fil: marami pa

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Translate
fil: Isaling-wika
