WAYF (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: Private key
cy: Allwedd preifat
