WAYF (1.0.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: User
ta: பயனர்

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை
