Web Push Notification (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Body field
ta: உள்ளடக்க துறை

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Key
ta: சாவி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
