Web Push Notification (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Public Key
vi: Khoá công khai

en: Private Key
vi: Khoá cá nhân

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Key
vi: Khóa

en: Apply
vi: Áp dụng

en: No content types available.
vi: Không có kiểu nội dung hợp lệ.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
