Web Push Notification (8.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Key
fil: Susi

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
